Sinh viên Kiến Trúc - Ho Chi Minh City University of Architecture
Chào đón bạn đến với diễn đàn chipcool.forumvi.com
Admin: Đào Trọng Thành
♥️♥️♥️chipcool.forumvi.com♥️♥️♥️♥️♥️♥️chipcool.forumvi.com♥️♥️♥️
';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'
tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! Regist10

Join the forum, it's quick and easy

Chào đón bạn đến với diễn đàn chipcool.forumvi.com
Admin: Đào Trọng Thành
♥️♥️♥️chipcool.forumvi.com♥️♥️♥️♥️♥️♥️chipcool.forumvi.com♥️♥️♥️
';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'';_=_;'
tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! Regist10
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!!

5 posters

Go down

tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! Empty tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!!

Bài gửi by LTV_moon Thu Jun 23, 2011 4:37 pm

"mưa!" tôi bức bối nhìn ra ngoài trời có những hạt mưa đầu tiên ngoài ô cửa sổ.mưa làm tôi khó chịu ư ? có lẽ không đâu.tôi nghĩ vậy nên chui ra khỏi cái giường của mình để đóng cửa sổ lại.trong ánh đèn hắt nhẹ qua cửa sổ tôi nhìn thấy 1 vật quen thuộc mà tôi đã bỏ rất lâu rùi nhỉ, ấy là cái cuốn sổ mà tôi ghi chép về những điều mình đã làm và sẽ làm trong cả cuộc đời mình mà tôi chỉ mới hoàn thành cái phần đã làm thui.tôi ngồi đọc 1 trang đầu tiên, nó viết về ngày đầu tiên của năm lớp 12 :" Leo lên xe bus với tâm trạng rất ư là bùn ngủ và mệt mỏi vì thiếu ngủ,mình leo lên xe bus sớm cùng với thằng Danh- cái thằng nhìn ngổ ngáo và nghịch ra phết - tìm 1 chỗ thật tốt để tiếp tục ... ngủ. Xong mình chưa kịp ngủ thì đã nhìn thấy cô bé ấy -mình gọi là bé gấu - trông dễ thương ra phết bước lên xe.hic ! mình muốn xỉu ngay tức khắc khi cô bé ấy cười mặc dù chả phải với mình.... tan trường mình lại được nhìn thấy cô bé ấy nữa và lần nay mình tỉnh ngủ rồi nên mình bắt đầu với hành động hơi điên rồ thì phải - nhìn cô bé ấy cười. Và hành động điên đó diễn ra dưới sự dấu diếm tài tình của mình nên bạn bè đi chung xe bus ít ai nhận ra đc mình bắt đầu cười 1 mình nhiều như vậy. Mình mong mình có thể làm quen với cô bé ấy và biết đâu đc ............. rồi mình cũng quen được cô bé ấy nhưng cũng là lúc mình nhận ra sự thật rằng cô bé đó đã có người yêu rồi............Ôi trời sắp tới kì thi cuối kì 2 rùi, hichic vì mải nghĩ tới cô bé đó dù biết mình đã đến muộn nên mình không ôn bài kịp!hic! làm sao đây ?..... kì thi cuối kì 2 đã qua rồi và mình sắp phải xa cô bé đó, buồn nhỉ?............ học thui thi Đại học bây giờ......."( ngày 15/6)

đồng hồ đã điểm 12h rùi mà mưa vẫn chưa tạnh và tôi đang đứng ở bên ô cửa sổ , nhớ lại ngày được nói chuyện với cô bé ấy cũng trong 1 cơn mưa trên xe bus và cũng có 1 khung cửa sổ, vậy nhé kí ức ơi ! 1 thời đã từng thương và bây giờ là kỉ niệm mãi mãi. Tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu!!!

DÒNG THƯ CUỐI GỬI KÍ ỨC LÃNG QUÊN

LƯƠNG THIÊN TÀI NGHĨA
LTV_moon
Official User - Rank 1
Official User - Rank 1

Nam

Exp : 4719

tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! Empty Re: tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!!

Bài gửi by ayevanen Thu Jun 23, 2011 9:18 pm

Nghĩa ơi tao muốn khóc quá huhuhu...1 cuộc tình đơn phương thật là ...hic... tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 908093484 tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 908093484 tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 1217467537 tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 2975845582 tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 1835519840
ayevanen
ayevanen
Moderator
Moderator

Nam

Exp : 4773

tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! Empty Re: tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!!

Bài gửi by bilygates Fri Jun 24, 2011 10:45 pm

Xin chúc mừng là chú đã có đồng minh.... Anh hiểu từng dòng cảm xúc của chú.... Gắng lên nhé...... tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 4088920735 tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 4088920735 tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 4088920735
bilygates
bilygates
Super Administrator
Super Administrator

Nam

Exp : 4901

http://báchkhoahcmmt1008.vn

Bài gửi by Administrator Fri Jun 24, 2011 11:21 pm

Sax máu, chú chép ở đâu vậy Nghĩa tạm biệt nhé người con gái tôi đã từng yêu !!!! 3745762585
Administrator
Administrator
Super Administrator
Super Administrator

Nam

Exp : 5047

https://svkt.forumvi.com

Bài gửi by Cleks Sat Jun 25, 2011 8:02 am

Hàng này là hàng chép mà, thik thì ta gom cho 1 lô :))
Cleks
Cleks
New User
New User

Exp : 4704

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content